บุดาด้ง อิจิบัง
บุดาด้ง อิจิบัง ได้กินด้วยความบังเอิญ เนื่องจากวันนั้นต้องเดินทางไปหลายที่ด้วยความเร่งรีบ ทีแรกจะแวะกินร้านขึ้นชื่อ แถวๆนั้น สุดท้ายเจอร้านนี้ บุดาด้ง อิจิบัง เลยต้องลอง การสั่งอาหารของร้านนี้ต้องสั่งผ่านระบบตู้ กดเมนูที่เราเลือก พร้อมออฟชั่นที่อย่ากได้ เช่นข้าวหน้าหมูธรรมดา ข้าวหน้าหมูสามชั้น ข้าวหน้าหมูสันคอ ซึ่งแต่ละประเภทก็แยกไปอีกว่าจะเอาเล็ก กลาง ใหญ่ ใส่ไข่ เพิ่มกิมจิ สารพัดจะเยอะจริงๆ
เมื่อเลือกเมนูได้แล้วก็กดปุ่มแล้วใส่เงินตามจำนวน จากนั้นก็ไปนั่งรอ รับเมนูที่เราสั่งอย่างสบายใจ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgyc2fokT-jM7CnQUKZVnvNq9HeqIH232w7xEKyv6NDHjlfAXv3lyRhJQBCLBu6AG0yxnF5h7Wjy1hZ9vJoXYQKRDaSsnaCPQhQHGt063hDP_D0aYpe7ZMzbXrHdmMlWT-muxVWKohfN5U/s1600/meesookde_japan_02.JPG) |
หน้าร้านดูธรรมดามาก ราคาเริ่มที่ 672 เยน |
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjolTVKozZF1ZJdSuMa6bt8cCqQxKzd0xjsiAxPhY2nHEIWBLCJrhOq7Tx7sKUYdBbBHuFQ0r7ok3FTk8veZeOik447JjSTqEXAAIl73x48xsOyFmDF59W-LNPaXP8AW-owxHBIAkpOHks/s1600/meesookde_japan_01.JPG) |
ชุดจัดหนัก พิเศษเพิ่มไข่ |
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhqWpZikkqWkKL5_ZZZ4jW26AMGOxIFcvrL4eY425kN7xceWbEhB_LWsiZ40on_Vq4zNer48AAoh_h_pbQPO_6ZfD4o_Lkd8ET4Ae1aFj0-fdxBXf4iImfAWdYN5YESR-_qkPzmIeITvsA/s1600/meesookde_japan_03.JPG) |
ในหนึ่งชุมมีขนาดนี้ แต่ขอบอกว่าอร่อยถูกปากมาก |
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น